ลิงค์ดาวน์โหลด vcd คำพื้นฐาน ป 1 เพื่อความสะดวกของพี่น้องเพื่อนครู
ห้องนี้สำหรับการเผยแพร่ผลงานวิชาการของคุณครูทั้งหล
Home กลับหน้าหลัก สมัครสมาชิก ตั้งคำถามใหม่ แก้ไขข้อมูลสมาชิก ดูสมาชิกทั้งหมด ลืมรหัสผ่าน

ลิงค์ดาวน์โหลด vcd คำพื้นฐาน ป 1 เพื่อความสะดวกของพี่น้องเพื่อนครู

admin
 Posted : 2009-08-12 17:07:10
ลบความคิดเห็น

ศิษย์น้อยฝึกวิชา

Sex :
 สมาชิกลำดับที่ : 1
การดาวน์โหลดไฟร์ cvd คำพื้นฐาน ป 1 ง่ายๆ .....

แจก_สื่อการอ่านคำพื้นฐานในรูปแบบ vcd เพื่อครูไทย ป 1
นายสวัสดิ์ ปุญยะสาร
ครูบ้านนอกดอทคอม

คุณครูท่านใดอยากได้ vcd การอ่านคำพื้นฐาน ป 1 เป็นการตัดต่อ vcd ให้เป็นสื่อนวัตกรรม ทางการศึกษาโปรด

ติดต่ด มีภาพ เสียง ตัวหนังสือ สมารถช่วยคุณครูในการฝึกและเด็กสามารถรับรู้ โดยผ่านประสาทการรับรู้ตามทฤทฎีการเรียนรู้ของเด็ก ดีมากครับ ทำเอง และอยากเผยแพร่ แต่ขอความกรุณา ให้ email ผมนะครับ เดี๋ยวผมจะส่งไฟร์แนบทาง email ไปให้

ผมจะส่งไฟร์ทาง Email ที่คุณครูให้มานะครับท้ายความเห็นและท่างเมล์ผม ให้คุณครูลองเช็ค อีเมล์ของท่านดู ผมได้ส่ง ไฟร์แนบ ทางอีเมล์ที่ปรากฏในความเห็นท้ายเรื่องและ ที่ปรากฏเมล์ของผมเอง

คุณครูครับ_ไฟร์ที่ผมแนบมาเป็นไฟร์ WinRer ให้นำมาแตกออกแล้วนำมาเปิดด้วยโปรแกรม Windows Media Peyer เขียนเป็นแผ่น vcd โดยใช้ Nero แล้วนำไปเปิดผ่านเครื่องเล่น หรือคุณครูจะสอนโดยผ่าน computer เลย เหมือนผมก็ได้ยิ่งง่ายมาก โดยพ่วงต่อ โปรเจคเตอร์ หรือ โทรทัศน์ ให้นักเรียนอ่านตาม 15 เที่ยว แล้วทดสอบ ปิดเสียงอ่านทีละคน หรือเป็นกลุ่มแข่งขันกัน สุดท้าย เขียนตามคำบอกจากคำที่อ่านผ่านมา รับรองนักเรียนเขียนถูกทุกคำ ( 80% ขึ้นไป ( ไม่รวมเด็ก LD )) พยายามฝึกซ้ำๆ คุณครูอธิบายเพิ่มเติมในคำที่ยาก

หมายเหตุ : มีบางคำอ่านผิดให้คุณครูอธิบายเพิ่มเติมด้วยนะครับ _ขอบคุณครับ

จาก.....ครูสวัสดิ์

จากกระทู้ผมนำเสนอที่ผ่านมา "แจก_สื่อการอ่านคำพื้นฐานในรูปแบบ vcd เพื่อครูไทย ป 1 " เพื่อการโหลดที่ง่าย

คุณครูสามารถดาวน์โหลดไฟร์ vcd คำพื้นฐาน ป 1 จาก ลิงค์ ข้างล่างได้เลยครับ ( กอปxxxลิ้งค์ไปใส่ ชอง adess แล้วกด Enter )

http://www.uploadd.com/download.aspx?pku=19BECAAAC1YVD3RTFZMD44G[2ERPYA

การส่งไฟร์ทางเมล์ ผมทำไม่ไหวเพราะต้องใช้เวลานาน และพี่น้องเพื่อนครูมีความสนใจเป็นจำนวนมาก

ขออภัยพี่น้องในความไม่สะดวกที่ผ่านมา ขอขอบคุณคุณครูที่ให้ความสนใจ

ขอบคุณครับ
จาก ครู สวัสดิ์ ปุญยะสาร

* ไม่ขออะไรมากนอกจากคำว่า...ขอบคุณ

ร้านเอทีคอมอิงค์ รับทำสื่อการสอนCAI คอมพิวเตอร์ช่วยสอน E-learning สำหรับครูอาจารย์ราคาไม่แพงแน่นอน งานไวเสร็จเร็วครับ
ชื่อสมาชิก admin Mail to admin เบอร์ msn atcomink@hotmail.com เอทีคอมอิงค์
แสดงความคิดเห็น

จ๊ะโอ๋
 Posted : 2011-12-14 14:34:08   IP : (10.250.73.68)
โหลดไม่ได้ง่ะ

Comment : 1
Mail to จ๊ะโอ๋
กลับขึ้นด้านบน

แบบฝึกทักษะคณิตศาสตร์ เรื่อง ระบบจำนวนเต็ม เล่มที่ ... surutchai (0)
 เว็บแนวข้อสอบ กพ อบต เทศบาล ข้าราชการ ครู ทหาร ตำรวจ วั... koko (0)
 ชุดกิจกรรมคณิตศาสตร์โดยใช้เทคนิคการจัดการเรียนรู้แบบ CI... นางวันทนีย์ จันทร์เพชร (0)
 รายงานการพัฒนาชุดการสอน วิชาคณิตศาสตร์ หน่วยการเรียนรู้... นางจุฑาภรณ์ ทองใหม่ (0)
 รายงานการพัฒนาหนังสือส่งเสริมการอ่านบทร้อยกรองประเภทกาพ... นางสำอางค์ ชัยวิชิต (0)

1 

แสดงความเห็นต่อคำถามนี้

โปรดอ่านกฎกติกาก่อนแสดงความเห็น

** พระราชบัญญัติว่าด้วยการกระทำผิดเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ พ.ศ.๒๕๕๐**

ชื่อ/Username
รหัสผ่าน
( เฉพาะสมาชิก )
อีเมลล์
( ถ้าเป็นสมาชิกไม่ต้องใส่ )
รูปแบบพิเศษ   ย่อหน้า ตัวหนา ตัวยก ตัวห้อย ตัวหนังสือเรืองแสง ตัวหนังสือมีเงา ตัวเอียง เส้นใต้ สีแดง สีเขียว สีน้ำเงิน สีส้ม สีชมพู สีเทา
Emotions  
แทรกภาพ  
ขนาดภาพ ห้ามเกิน 50 kb  และ ไฟล์ Flash ขนาดห้ามเกิน 500 kb
แสดงความเห็น
พิมพ์ "แปดศูนย์สี่"
เป็นเลขอารบิก

[ สมัครสมาชิก | ปิดหน้าต่างนี้ ]

ข้อความที่ท่านได้อ่าน เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน และส่งขึ้นมาแบบอัตโนมัติ เจ้าของเว็บบอร์ดไม่รับผิดชอบต่อข้อความใดๆทั้งสิ้น เพราะไม่สามารถ ระบุได้ว่าเป็นความจริงหรือชื่อผู้เขียนที่ได้เห็นคือชื่อจริง ผู้อ่านจึงควรใช้วิจารณญาณในการกลั่นกรอง และถ้าท่านพบเห็นข้อความใด ที่ขัดต่อกฎหมายและ ศีลธรรม หรือเป็นการกลั่นแกล้งเพื่อให้เกิดความเสียหาย ต่อบุคคล หรือหน่วยงานใด กรุณาส่ง email มาที่ atcomink@hotmail.com เพื่อให้ผู้ควบคุม ระบบทราบและทำการลบข้อความนั้น ออกจากระบบต่อไป

PlayCondom.com จำหน่ายถุงยางอนามัย เจลหล่อลื่น กระป๋อง Tenga ชะลอการหลั่ง

ครูวิทย์,วิทยาศาสตร์,สื่อการสอน