ลิงค์ดาวน์โหลด vcd คำพื้นฐาน ป 1 เพื่อความสะดวกของพี่น้องเพื่อนครู
ห้องนี้สำหรับการเผยแพร่ผลงานวิชาการของคุณครูทั้งหล
Home กลับหน้าหลัก สมัครสมาชิก ตั้งคำถามใหม่ แก้ไขข้อมูลสมาชิก ดูสมาชิกทั้งหมด ลืมรหัสผ่าน

ลิงค์ดาวน์โหลด vcd คำพื้นฐาน ป 1 เพื่อความสะดวกของพี่น้องเพื่อนครู

admin
 Posted : 2009-08-12 17:07:10
ลบความคิดเห็น

ศิษย์น้อยฝึกวิชา

Sex :
 สมาชิกลำดับที่ : 1
การดาวน์โหลดไฟร์ cvd คำพื้นฐาน ป 1 ง่ายๆ .....

แจก_สื่อการอ่านคำพื้นฐานในรูปแบบ vcd เพื่อครูไทย ป 1
นายสวัสดิ์ ปุญยะสาร
ครูบ้านนอกดอทคอม

คุณครูท่านใดอยากได้ vcd การอ่านคำพื้นฐาน ป 1 เป็นการตัดต่อ vcd ให้เป็นสื่อนวัตกรรม ทางการศึกษาโปรด

ติดต่ด มีภาพ เสียง ตัวหนังสือ สมารถช่วยคุณครูในการฝึกและเด็กสามารถรับรู้ โดยผ่านประสาทการรับรู้ตามทฤทฎีการเรียนรู้ของเด็ก ดีมากครับ ทำเอง และอยากเผยแพร่ แต่ขอความกรุณา ให้ email ผมนะครับ เดี๋ยวผมจะส่งไฟร์แนบทาง email ไปให้

ผมจะส่งไฟร์ทาง Email ที่คุณครูให้มานะครับท้ายความเห็นและท่างเมล์ผม ให้คุณครูลองเช็ค อีเมล์ของท่านดู ผมได้ส่ง ไฟร์แนบ ทางอีเมล์ที่ปรากฏในความเห็นท้ายเรื่องและ ที่ปรากฏเมล์ของผมเอง

คุณครูครับ_ไฟร์ที่ผมแนบมาเป็นไฟร์ WinRer ให้นำมาแตกออกแล้วนำมาเปิดด้วยโปรแกรม Windows Media Peyer เขียนเป็นแผ่น vcd โดยใช้ Nero แล้วนำไปเปิดผ่านเครื่องเล่น หรือคุณครูจะสอนโดยผ่าน computer เลย เหมือนผมก็ได้ยิ่งง่ายมาก โดยพ่วงต่อ โปรเจคเตอร์ หรือ โทรทัศน์ ให้นักเรียนอ่านตาม 15 เที่ยว แล้วทดสอบ ปิดเสียงอ่านทีละคน หรือเป็นกลุ่มแข่งขันกัน สุดท้าย เขียนตามคำบอกจากคำที่อ่านผ่านมา รับรองนักเรียนเขียนถูกทุกคำ ( 80% ขึ้นไป ( ไม่รวมเด็ก LD )) พยายามฝึกซ้ำๆ คุณครูอธิบายเพิ่มเติมในคำที่ยาก

หมายเหตุ : มีบางคำอ่านผิดให้คุณครูอธิบายเพิ่มเติมด้วยนะครับ _ขอบคุณครับ

จาก.....ครูสวัสดิ์

จากกระทู้ผมนำเสนอที่ผ่านมา "แจก_สื่อการอ่านคำพื้นฐานในรูปแบบ vcd เพื่อครูไทย ป 1 " เพื่อการโหลดที่ง่าย

คุณครูสามารถดาวน์โหลดไฟร์ vcd คำพื้นฐาน ป 1 จาก ลิงค์ ข้างล่างได้เลยครับ ( กอปxxxลิ้งค์ไปใส่ ชอง adess แล้วกด Enter )

http://www.uploadd.com/download.aspx?pku=19BECAAAC1YVD3RTFZMD44G[2ERPYA

การส่งไฟร์ทางเมล์ ผมทำไม่ไหวเพราะต้องใช้เวลานาน และพี่น้องเพื่อนครูมีความสนใจเป็นจำนวนมาก

ขออภัยพี่น้องในความไม่สะดวกที่ผ่านมา ขอขอบคุณคุณครูที่ให้ความสนใจ

ขอบคุณครับ
จาก ครู สวัสดิ์ ปุญยะสาร

* ไม่ขออะไรมากนอกจากคำว่า...ขอบคุณ

ร้านเอทีคอมอิงค์ รับทำสื่อการสอนCAI คอมพิวเตอร์ช่วยสอน E-learning สำหรับครูอาจารย์ราคาไม่แพงแน่นอน งานไวเสร็จเร็วครับ
ชื่อสมาชิก admin Mail to admin เบอร์ msn atcomink@hotmail.com เอทีคอมอิงค์
แสดงความคิดเห็น

จ๊ะโอ๋
 Posted : 2011-12-14 14:34:08   IP : (10.250.73.68)
โหลดไม่ได้ง่ะ

Comment : 1
Mail to จ๊ะโอ๋
กลับขึ้นด้านบน

แบบฝึกทักษะคณิตศาสตร์ เรื่อง ระบบจำนวนเต็ม เล่มที่ ... surutchai (0)
 เว็บแนวข้อสอบ กพ อบต เทศบาล ข้าราชการ ครู ทหาร ตำรวจ วั... koko (0)
 ชุดกิจกรรมคณิตศาสตร์โดยใช้เทคนิคการจัดการเรียนรู้แบบ CI... นางวันทนีย์ จันทร์เพชร (0)
 รายงานการพัฒนาชุดการสอน วิชาคณิตศาสตร์ หน่วยการเรียนรู้... นางจุฑาภรณ์ ทองใหม่ (0)
 รายงานการพัฒนาหนังสือส่งเสริมการอ่านบทร้อยกรองประเภทกาพ... นางสำอางค์ ชัยวิชิต (0)

1 

แสดงความเห็นต่อคำถามนี้

โปรดอ่านกฎกติกาก่อนแสดงความเห็น

** พระราชบัญญัติว่าด้วยการกระทำผิดเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ พ.ศ.๒๕๕๐**

ชื่อ/Username
รหัสผ่าน
( เฉพาะสมาชิก )
อีเมลล์
( ถ้าเป็นสมาชิกไม่ต้องใส่ )
รูปแบบพิเศษ   ย่อหน้า ตัวหนา ตัวยก ตัวห้อย ตัวหนังสือเรืองแสง ตัวหนังสือมีเงา ตัวเอียง เส้นใต้ สีแดง สีเขียว สีน้ำเงิน สีส้ม สีชมพู สีเทา
Emotions  
แทรกภาพ  
ขนาดภาพ ห้ามเกิน 50 kb  และ ไฟล์ Flash ขนาดห้ามเกิน 500 kb
แสดงความเห็น

[ สมัครสมาชิก | ปิดหน้าต่างนี้ ]

ข้อความที่ท่านได้อ่าน เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน และส่งขึ้นมาแบบอัตโนมัติ เจ้าของเว็บบอร์ดไม่รับผิดชอบต่อข้อความใดๆทั้งสิ้น เพราะไม่สามารถ ระบุได้ว่าเป็นความจริงหรือชื่อผู้เขียนที่ได้เห็นคือชื่อจริง ผู้อ่านจึงควรใช้วิจารณญาณในการกลั่นกรอง และถ้าท่านพบเห็นข้อความใด ที่ขัดต่อกฎหมายและ ศีลธรรม หรือเป็นการกลั่นแกล้งเพื่อให้เกิดความเสียหาย ต่อบุคคล หรือหน่วยงานใด กรุณาส่ง email มาที่ atcomink@hotmail.com เพื่อให้ผู้ควบคุม ระบบทราบและทำการลบข้อความนั้น ออกจากระบบต่อไป

PlayCondom.com จำหน่ายถุงยางอนามัย เจลหล่อลื่น กระป๋อง Tenga ชะลอการหลั่ง

ครูวิทย์,วิทยาศาสตร์,สื่อการสอน